Thuốc Osteomol 665 chứa hoạt chất Paracetamol có tác dụng giảm đau hiệu quả. Osteomol 665 được bào chế dạng viên nén, 1 hộp 96 viên. Với các trường hợp đau nhức đầu, đau răng, đau xương khớp… thuốc có tác dụng giảm đau hiệu quả.
Thành phần
Mỗi viên Osteomol 665 có chứa:
- Hoạt chất: Paracetamol 665mg.
- Tá dược: vừa đủ 1 viên.
Dạng bào chế
Chỉ định
Thuốc Osteomol 665 được chỉ định để điều trị giảm đau và khó chịu hiệu quả nhanh chóng liên quan đến:
- Đau đầu
- Đau trong thời kỳ kinh nguyệt
- Đau răng và đau sau khi làm thủ thuật nha khoa
- Cảm lạnh và cảm cúm
- Hạ sốt
- Ngăn chặn các cơn đau truyền đến não
Liều dùng và cách dùng của thuốc Osteomol 665
Chống chỉ định
- Dị ứng với Paracetamol.
- Đang dùng các thuốc khác có chứa Paracetamol.
- Thường xuyên hơn 6 giờ mỗi lần.
- Trẻ em dưới 12 tuổi.
- Trong hơn 48 giờ liên tục (với trẻ em từ 12-17 tuổi) hoặc một vài ngày liên tục (với người lớn) trừ khi có lời khuyên của bác sĩ.
Cảnh báo và thận trọng
- Thận trọng với bệnh nhân có vấn đề về gan hoặc thận.
- Đang dùng thuốc chống đông máu.
- Ngưng sử dụng và gặp bác sĩ ngay nếu có phản ứng dị ứng trên da, hụt hơi, thở khò khè sau khi dùng.
Bảo quản
Quy cách đóng gói
Nhà sản xuất
Xuất xứ: Úc
Để biết giá thuốc Osteomol 665 hộp 96 viên bạn có thể liên hệ qua website:thankinhtap.comhoặc liên hệ qua số điện thoại hotline:Call/Zalo: 09017963288.